Danh Mục

Đối Tác IPCA






Chuyển đổi Quang Điện Telephone Conveter 1 kênh BTON BT-1PF-T/R

  • Chuyển đổi Quang Điện Telephone Conveter 1 kênh BTON BT-1PF-T/R
SKU:
BTON BT-1PF-T/R


Mô Tả Sản Phẩm

Chuyển đổi Quang-Điện Telephone Conveter 1 kênh BTON BT-1PF-T/R

Chuyển đổi quang điện Telephone Converter Single mode.

Khoảng cách truyền lên đến 20 km.

Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu.

1 kênh điện thoại.

Bước sóng quang: 1310/ 1550nm.

Ngõ giao tiếp quang: Connector FC/SC/ST (tùy chọn).

Ngõ giao tiếp điện thoại RJ11.

LED chỉ thị các nguồn và trạng thái hoạt động.

Chế độ hoạt động: Đường dây hotline điểm nối điểm, chế độ chuyển đổi chương trình điều khiển.

Tỉ lệ giảm nhiễu: < 95dB.

Nguồn điện sử dụng: 5V DC/ 1A (tùy chọn).

Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.

Sản xuất tại China.

Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

DMC-300SC converts 10/100Mbps 10BASE-T/100BASE-TX Fast Ethernet twisted-pair signals to 100BASE-FX Fast Ethernet multi-mode fiber signals. Maximum fiber cable distance is 2 km. 1 RJ-45 twisted-pair port and 1 fiber port are provided.

BTON-BT-1PF-T-R.jpg

>>> Liên hệ ngay với Công ty IPCA hoặc gặp trực tiếp bộ phận kinh doanh được tư vấn và đặt hàng.

Hotline: 0914.348.397, 0975.907.336

Email: tuanthanh@anninh.com.vn - thanhkd.pccc@gmail.com 


Thông Tin Bảo Hành

15 Tháng